Um listamanninn
Christine Köhler er fjölhæfur kennari og tónlistarkona. Hún notar menntun sína sem flautuleikari ásamt menntun í talþjálfun við tónlistarkennslu. Samhliða því leggur hún mest stund á kammertónlist, ekki síst með Orchester im Treppenhaus.
Hún leiðir fjögurra daga masterclass í kammertónlist á Við Djúpið ásamt því að bjóða flautunemendum á sérstakt flautunámskeið.
Tónlist
Dagskrá
Pikknikk-tónleikar á 17. júní
Pikknikk-tónleikar á 17. júní
Mánudagur 17. júní
17:00
Austurvöllur
Vetrarferðin á sumarsólstöðum
Fimmtudagur 20. júní
20:00
Hamrar – Austurvegi 11
Opnunartónleikar
Opnunartónleikar
Mánudagur 17. júní
20:00
Hamrar – Austurvegi 11
Rehearsal: Notfallkonzert
Þriðjudagur 18. júní
18:30-19:30
Hamrar – Austurvegi 11
Masterclass: Vocals
Þriðjudagur 18. júní
10:00-12:00
Saumastofa
Rehearsal: Winterreise
Þriðjudagur 18. júní
14:00-17:00
Hamrar – Austurvegi 11
Hádegistónleikar: Harmonikutónar
Hádegistónleikar: Harmonikutónar
Þriðjudagur 18. júní
12:15
Bryggjusalur – Edinborgarhúsi
Bráðakonsert
Bráðakonsert
Þriðjudagur 18. júní
20:00
Hamrar – Austurvegi 11
False We Hope
Miðvikudagur 19. júní
20:00
Hamrar – Austurvegi 11
Rehearsal: False Hope
Miðvikudagur 19. júní
18:00-17:30
Hamrar – Austurvegi 11
Rehearsal: Winterreise
Miðvikudagur 19. júní
14:00-17:00
Hamrar – Austurvegi 11
Hádegistónleikar: Made in America
Hádegistónleikar: Made in America
Miðvikudagur 19. júní
12:15
Bryggjusalur – Edinborgarhúsi
False We Hope
False We Hope
Miðvikudagur 19. júní
20:00
Hamrar – Austurvegi 11
Rehearsal: Winterreise
Fimmtudagur 20. júní
14:00-17:00
Hamrar – Austurvegi 11
Nemendatónleikar: Kammer
Laugardagur 22. júní
12:15
Hamrar – Austurvegi 11
Leikjanámskeið: Uppskeruhátíð
Laugardagur 22. júní
11:00
Hádegistónleikar: Eilífur snjór
Hádegistónleikar: Eilífur snjór
Fimmtudagur 20. júní
12:15
Bryggjusalur – Edinborgarhúsi
Vetrarferðin á sumarsólstöðum
Vetrarferðin á sumarsólstöðum
Fimmtudagur 20. júní
20:00
Hamrar – Austurvegi 11
Nemendatónleikar: Söngur
Föstudagur 21. júní
17:00
Hamrar – Austurvegi 11
Nemendatónleikar: Söngur
Föstudagur 21. júní
17:00
Hamrar – Austurvegi 11
Hádegistónleikar: Tvífarar
Hádegistónleikar: Tvífarar
Föstudagur 21. júní
12:15
Bryggjusalur – Edinborgarhúsi
Endurfundir – ný íslensk tónlist fyrir stengi
Endurfundir – ný íslensk tónlist fyrir stengi
Föstudagur 21. júní
20:00
Hamrar – Austurvegi 11
Rehearsal: Tutti / Rehearsal: Beethoven
Laugardagur 22. júní
14:30-16:00
Ísafjarðarkirkja
Rehearsal: Tutti
Laugardagur 22. júní
10:00-13:00
Ísafjarðarkirkja
Lokahátíð
Lokahátíð
Laugardagur 22. júní
17:00
Hamrar – Austurvegi 11
Yoga Session
Föstudagur 21. júní
09:00
Austurvegur Swimming Hall
Yoga Session
Laugardagur 22. júní
09:00
Austurvegur Swimming Hall
Yoga Session
Fimmtudagur 20. júní
09:00
Austurvegur Swimming Hall
Yoga Session
Miðvikudagur 19. júní
09:00
Austurvegur Swimming Hall
Yoga Session
Þriðjudagur 18. júní
09:00
Austurvegur Swimming Hall
Við Djúpið Running Club
Laugardagur 22. júní
08:15
Ísafjörður Church
Við Djúpið Running Club
Föstudagur 21. júní
08:15
Ísafjörður Church
Við Djúpið Running Club
Fimmtudagur 20. júní
08:15
Ísafjörður Church
Við Djúpið Running Club
Miðvikudagur 19. júní
08:15
Ísafjörður Church
Við Djúpið Running Club
Þriðjudagur 18. júní
08:15
Ísafjörður Church
Við Djúpið Running Club
Mánudagur 17. júní
08:15
Ísafjörður Church
Lokahátíð
Laugardagur 22. júní
17:00
Ísafjarðarkirkja
Móttaka: Þýski sendiherrann
Grand Finale: Vigur
Laugardagur 22. júní
19:00
Vigur
OiT: Móttaka í Túngötu
Bolafjall TBC
Mótaka í heimahúsi
Sellóleikarasúpa
Tjöruhúsið: Artists
Síðkvöld: Tvífarar, framhald
Síðkvöld: Tvífarar, framhald
Föstudagur 21. júní
22:00
Dokkan